Game da TOPP

Kaya

Baturin ajiya mai kauri mai kauri 48V / 51.2V 100ah / 200

A takaice bayanin:

RF-B5 yana da nau'in ƙirar ƙira da yawa kuma ana iya yin amfani da su ba tare da matsala ba. A matsayin tsarin ajiya na makamashi, ya dace da nau'ikan kayan ado na mazauna yankuna.

Jerin RF-B5 yana ba da tsari mai sauƙi ɗaya, shigarwa ɗaya, shigarwa mai lalacewa, faɗaɗa sassauƙa, da karfin waje.

Haɓaka maganin ajiya na gida. Tsarin rf-b5 suna fasali mai ƙarfi da kuma haɓaka ƙirar, shigarwa mai sauƙi, iko mai sauƙi, da kiyaye tsaro don rayuwa mai dorewa.

Tare da matsakaicin ingancin 98%, jerin RF5 da suka samar da kusan babu amo, yana aiki a mai girma ƙasa da 35DB kuma yana tallafawa tarin raka'a shida har zuwa 30kwh.


Cikakken Bayani

Cikakken zane

Tags samfurin

Fassarar Samfurin

1. Ana iya ɗaukar wannan samfurin daga 5 Kwh zuwa 40 KWH

2. Gina-cikin Inverter, babu buƙatar ƙara injin na waje

3. Aaa ingancin CHELEL CHELEL, KYAU KYAU

4.> 6000 rayuwar rasawa, garanti na kaya, shekaru 5, rayuwar samfurin sama da shekaru 10

5. Za'a iya amfani da samfurin a cikin matsanancin yanayi tare da zaɓi na ƙara aikin dumama

6

7. A tsarin kula da baturi mai hankali (BMS) shine mafi kyawun tsarin a kasuwa wanda zai iya inganta amincin baturi

Misali

  51.2-4V4V4V4V400H 51.2V500H 51.2VO6HO 51.2900H 51.2V8V8V8V
Nominal voltage

51.2S

Nominal ikon 400H 500H 600ah 700H 800H
Nominal ikon 20.48kh 25.6kWH 30.72KWH 35.84kwh 40.96kh
Rayuwar zagaye

Hycless @ 0.3c / 0.3c

Lambar serial 16s1p (* 4) 16s1p (* 5) 16s1p (* 6) 16s1p (* 7) 16s1p (* 8)
Cajin wutar lantarki 57.6v 57.6v 57.6v 57.6v 57.6v
CACE A halin yanzu

30a (shawarar)

Max Conce na yanzu

30A

Yanayin caji

Akai halin yanzu / akai

Fitarwa yanke-kashe wutar lantarki

46.4v

Fitarwa na yanzu

50a (shawarar)

Fitar da Max

100A

Girman baturi (mm) 600 * 480 * 860 600 * 480 * 1050 600 * 480 * 1240 600 * 480 * 1430 600 * 480 * 1620
Shirya nauyi 240kg 295KG 350kg 405kg 460kg
Aji na kariya

IP55

Zazzabi

0 ℃ zuwa 55 ℃

Zazzabi

-20 ℃ zuwa 60 ℃

Zazzabi mai ajiya

0 ℃ zuwa 40 ℃

Takardar shaida

Un38.3 / msds / dari

Kamfaninmu yana da bincike mai arziki da cigaba da ƙwarewar masana'antu, samar da rayuwar samari, zaku iya tuntuɓar ƙungiyar tallace-tallace bayan kowane lokaci.

Ayyukanmu na kayanmu a cikin masana'antar na gabaɗaya matakin, zamu iya tsara kayayyaki gwargwadon bukatunku.

Mun mai da hankali kan sarrafa farashi, tabbatar da inganta aikin ci, kuma cimma burin cin nasara tare da abokan ciniki tare da ribar da ta dace.

Batattu batura
Haɗin batutuwa
Batattu batura

  • A baya:
  • Next:

  • Cikakken zane (1) Daidaitaccen zane (2) Cikakken zane (3)

    Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi