Game da-TOPP

labarai

Aikace-aikacen batirin lithium a cikin motocin golf

Katunan Golf kayan aikin tafiya ne na lantarki waɗanda aka tsara musamman don darussan golf kuma suna dacewa da sauƙin aiki.A lokaci guda, zai iya rage nauyi a kan ma'aikata, inganta aikin aiki, da kuma adana farashin aiki.Batirin lithium cart na Golf shine baturi da ke amfani da ƙarfe na lithium ko alloy na lithium azaman abu mara kyau kuma yana amfani da maganin electrolyte mara ruwa.Ana amfani da batirin lithium na kwalan wasan golf a fagen wasan ƙwallon golf saboda ƙarancin nauyi, ƙaramin girmansu, babban ajiyar makamashi, babu gurɓatacce, caji mai sauri, da sauƙin ɗauka.

Batirin motar golf wani muhimmin bangare ne na keken golf, wanda ke da alhakin adanawa da sakin makamashi don tabbatar da aikin abin hawa na yau da kullun.Yayin da lokaci ya wuce, batirin motar golf na iya fuskantar matsaloli kamar tsufa da lalacewa, kuma suna buƙatar maye gurbinsu cikin lokaci.Rayuwar batirin motar golf gabaɗaya shekaru biyu zuwa huɗu ne, amma takamaiman lokacin har yanzu yana buƙatar tantance shi gwargwadon yanayi daban-daban.Idan ana amfani da abin hawa akai-akai, rayuwar baturi na iya zama gajere kuma ana buƙatar maye gurbinsa a gaba.Idan ana amfani da abin hawa akai-akai a cikin matsanancin zafi ko ƙananan zafi, rayuwar baturi kuma za ta shafi.

Matsayin ƙarfin baturi na gwanon golf yana tsakanin 36 volts da 48 volts.Katunan Golf yawanci suna zuwa tare da batura huɗu zuwa shida tare da nau'ikan ƙarfin tantanin halitta na 6, 8, ko 12 volts, wanda ke haifar da jimlar ƙarfin lantarki na 36 zuwa 48 volts a duk batura.Lokacin da batirin motar golf ke yin iyo, ƙarfin ƙarfin baturi ɗaya bai kamata ya zama ƙasa da 2.2V ba.Idan matakin ƙarar baturin motar golf ɗinku yana ƙasa da 2.2V, ana buƙatar cajin daidaitawa.

Roofer yana mai da hankali kan fannonin ƙwararru kamar ajiyar makamashi, ƙirar wutar lantarki, ayyukan kadara, BMS, kayan aikin fasaha, da sabis na fasaha.Ana amfani da batir lithium na Roofer a cikin ajiyar makamashi na masana'antu, ajiyar makamashi na gida, sadarwar wutar lantarki, kayan lantarki, sadarwar tsaro, jigilar kayayyaki, bincike da taswira, sabon makamashin makamashi, gidaje masu kyau da sauran fannoni.Batirin lithium cart na Golf yana ɗaya daga cikin batir lithium ɗin mu.


Lokacin aikawa: Maris-08-2024