1. Ƙarancin amfani da makamashi
Hanyar watsar da zafi a takaice, ingantaccen musayar zafi mai yawa, da kuma ingantaccen amfani da makamashi mai yawa na fasahar sanyaya ruwa suna taimakawa wajen rage amfani da makamashi a fasahar sanyaya ruwa.
Hanyar rage zafi: Ana kai ruwa mai ƙarancin zafin jiki kai tsaye ga kayan aikin tantanin halitta daga CDU (sashin rarrabawa mai sanyi) don cimma daidaiton rage zafi, kuma tsarin adana makamashi gaba ɗaya zai rage yawan amfani da kansa sosai.
Ingancin musayar zafi mai yawa: Tsarin sanyaya ruwa yana samar da musayar zafi daga ruwa zuwa ruwa ta hanyar musayar zafi, wanda zai iya canja wurin zafi yadda ya kamata da kuma a tsakiya, wanda ke haifar da saurin musayar zafi da kuma ingantaccen tasirin musayar zafi.
Ingantaccen kuzarin sanyaya jiki: Fasahar sanyaya ruwa na iya samar da isasshen ruwa mai zafi na 40 ~ 55℃, kuma tana da na'urar sanyaya iska mai iya canzawa mai inganci. Tana cinye ƙarancin wutar lantarki a ƙarƙashin ƙarfin sanyaya iri ɗaya, wanda zai iya ƙara rage farashin wutar lantarki da adana makamashi.
Baya ga rage yawan amfani da makamashin tsarin sanyaya da kansa, amfani da fasahar sanyaya ruwa zai taimaka wajen rage zafin batirin. Ƙananan zafin batirin zai kawo aminci mafi girma da ƙarancin amfani da makamashi. Ana sa ran yawan amfani da makamashin dukkan tsarin adana makamashi zai ragu da kusan kashi 5%.
2. Yawan zubar zafi
Kayan aikin sanyaya ruwa da aka saba amfani da su a cikin tsarin sanyaya ruwa sun haɗa da ruwan da aka cire daga ion, maganin da aka yi da barasa, ruwan aiki na fluorocarbon, man ma'adinai ko man silicone. Ƙarfin ɗaukar zafi, ƙarfin watsa zafi da kuma ingantaccen canjin zafi na waɗannan ruwa ya fi na iska girma; saboda haka, , ga ƙwayoyin batirin, sanyaya ruwa yana da ƙarfin watsa zafi mafi girma fiye da sanyaya iska.
A lokaci guda, sanyaya ruwa kai tsaye yana ɗauke mafi yawan zafin kayan aiki ta hanyar hanyar da ke zagayawa, wanda hakan ke rage buƙatar iska gaba ɗaya ga allunan guda ɗaya da dukkan kabad; kuma a tashoshin wutar lantarki na ajiyar makamashi tare da yawan ƙarfin baturi mai yawa da manyan canje-canje a yanayin zafi, sanyaya da baturi Haɗin kai mai ƙarfi yana ba da damar daidaita yanayin zafi tsakanin batura. A lokaci guda, hanyar da aka haɗa sosai ta tsarin sanyaya ruwa da fakitin baturi na iya inganta ingancin sarrafa zafin jiki na tsarin sanyaya.
Lokacin Saƙo: Janairu-10-2024




business@roofer.cn
+86 13502883088
