Game da-TOPP

Sabis

Sabis kafin sayarwa

Sabis na sayarwa kafin sayarwa

1. Ƙungiyar manajan asusunmu tana da matsakaicin ƙwarewa sama da shekaru 5 a fannin masana'antu, kuma sabis na aiki na awanni 7X24 zai iya amsa buƙatunku cikin sauri.

2. Muna goyon bayan ƙungiyar OEM/ODM, 400 R & D don magance buƙatun keɓance kayan ku.

3. Muna maraba da abokan ciniki su ziyarci masana'antarmu.

4. Sayen samfurin farko zai sami isasshen rangwame.

5. Za mu taimaka muku da nazarin kasuwa da fahimtar kasuwanci.

Sabis na Tallace-tallace

1. Za mu shirya samarwa nan da nan bayan kun biya kuɗin ajiya, za a aika samfuran cikin kwanaki 7, kuma za a aika da manyan samfuran cikin kwanaki 30.
2. Za mu yi amfani da masu samar da kayayyaki tare da haɗin gwiwa sama da shekaru 10 don samar da kayayyaki masu inganci da inganci.
3. Baya ga duba kayan da aka samar, za mu duba kayan kuma mu yi bincike na biyu kafin a kawo su.
4. Domin sauƙaƙa muku izinin kwastam, za mu samar da takaddun shaida masu dacewa don biyan buƙatun ƙasarku.
5. Muna samar da tsari da kuma samar da cikakkun hanyoyin adana makamashi. Muna ƙoƙarinmu kada mu karɓi riba daga kayayyakin da ba sa cikin ikon samar da wannan masana'anta.

Sabis na tallace-tallace
Sabis na bayan tallace-tallace

Sabis na Bayan-Sayarwa

1. Za mu samar da tsarin jigilar kayayyaki na ainihin lokaci kuma mu mayar da martani ga yanayin jigilar kayayyaki a kowane lokaci.

2. Za mu samar da cikakkun bayanai game da amfani, da kuma jagororin bayan sayarwa. Taimaka wa abokan ciniki wajen shigar da kansu, ko kuma tuntuɓi ƙungiyar injiniya don shigar da su a gare ku.

3. Kayayyakinmu ba sa buƙatar gyarawa kuma suna zuwa da garanti na kwanaki 3650.

4. Za mu raba sabbin kayayyakinmu ga abokan cinikinmu cikin lokaci, kuma mu bai wa tsoffin abokan cinikinmu rangwame mai yawa.