Gabatarwar Kamfanin Rufe Rufin Rufi

Rukunin Roofer wani kamfani ne na farko a masana'antar makamashi mai sabuntawa a China wanda ya shafe shekaru 27 yana samarwa da haɓaka kayayyakin makamashi mai sabuntawa.

Hedkwatar ƙungiyar Roofer tana Hongkong. Muna da masana'antu guda uku a Shenzhen, Shanghai da Baoshan, muna mai da hankali kan bincike da haɓaka, samarwa, tallace-tallace, da kuma hidimar tsarin adana makamashin batirin li-ion, ma'aikata sama da 1000.

Rufin Rufi

Kamfanin Rufin Rufi

Cibiyar samar da kayayyaki tamu tana da kayan aiki na zamani da muhallin ofis, tare da fadin da ya wuce eka 160, da kuma fiye da shekaru 27 na gogewa a fannin bincike da tsara dabarun zamani, da kuma ayyukan samar da mafita na batirin lithium da tsarin adana makamashi.

Tushen samarwa sun wuce ƙa'idodin ISO9001 da IS014000, kuma samfuran sun wuce ULCB, CE, PSE, KC, COC, UN38.3 da sauran takaddun shaida.

Ana amfani da kayayyakinmu da ayyukan batirinmu sosai a fannoni kamar ajiyar makamashin gida, batirin lithium mai maye gurbin gubar-acid, kayan aikin lantarki, kekunan lantarki, kayan aikin gida, kayan aikin haske, da sauransu;

Abokin Hulɗa na Sabis

  • Abokin Hulɗa na Sabis (1)
  • Abokin Hulɗa na Sabis (1)
  • Abokin Hulɗa (4)
  • Abokin Hulɗa (2)
  • Abokin Hulɗa (3)
  • Greenway
  • NVC
  • XIAOmi
  • zoben xring

Mun himmatu wajen haɓaka buƙatu, ci gaba da ƙirƙira da haɓaka ƙwarewar R&D na samfura a cikin yanayin aikace-aikace da aikin lantarki, da gaske muna samar da mafita ga masu amfani da duniya.

A matsayinmu na ɗaya daga cikin masana'antun ƙwayoyin halitta guda biyar na farko a China, fa'idarmu tana cikin kusan shekaru 30 na gogewa a fannin samarwa, haɓakawa, kerawa da sayar da ƙwayoyin halitta, fakitin batir da kayayyakin adana makamashi. A matsayinmu na shugaban ƙungiyar batir ta Guangdong, muna ɗaukar nauyin manufar jagorantar sabon juyin juya halin makamashi da ƙirƙirar makomar makamashi mai tsabta da kore.

Ƙungiyar ta kasance a matsayin dukkan bil'adama a kowane lokaci, domin ta yi tsayayya da kuma rage tasirin da ake samu a yanayin dumamar yanayi, hauhawar matakin teku da kuma yawan gobarar tsaunuka, girgizar ƙasa da sauran bala'o'i. Mu tabbatar da maye gurbin makamashin burbushin halittu, amfani da makamashin tsabta na halitta kamar iska da rana da ruwan sama, da kuma adana makamashi mai inganci, da kuma fitar da wutar lantarki mai inganci zuwa yanayi daban-daban, shi ne dagewarmu a koyaushe.

Mai rufin gida (1)
Mai rufin gida (3)
Mai rufin gida (3)
Mai rufin gida (4)
Mai rufin gida (5)
Mai rufin gida (6)

Rufin Rufi

Mun yi imani da cewa idan muka yi aiki tare, za mu iya yin aiki tare don ƙirƙirar makoma mara iyaka tare da hikimar ɗan adam.

Mai rufin gida yana ƙarfafa rufin gidanka, bari Luhua Group ta kula da kowace iyali ta hanyar amfani da makamashi mai tsafta a kan rufin!